นางสาวอังสิยาภรณ์ อุ่นจิตต์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบางกล่ำ มอบหมายให้ นางลำพึง สุวรรณชาตรี ครูกศน.ตำบลบางกล่ำ จัดกิจกรรมส่งเสริมการอ่าน รถมินิโมบายเคลื่อนที่ ณ วัดชลธาราวาส หมู่ ๑ ตำบลบางกล่่ำ อำเภอบางกล่ำ เนื่องในโอกาสวันอำเภอยิ้มเคลื่อนที่ พบพระพบนายอำเภอ ในวันที่ ๖ กรกฏาคม ๒๕๖๐
![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/S__3563613(2).jpg) ![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/S__3563610(1).jpg)
![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/S__3563615(1).jpg)
เข้าชม : 618
|