นางสาวอังสิยาภรณ์ อุ่นจิตต์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบางกล่ำ มอบหมายให้ นางลำพึง สุวรรณชาตรี ครูกศน.ตำบลบางกล่ำ เข้าร่วมประชุมวิทยากรครู ข.ระดับตำบล เกี่ยวกับการรณรงค์ให้ประชาชนตำบลบาง-กล่ำ ดำเนินชีวิตโดยยึดหลักของปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง ในวันอังคารที่ ๓ กรกฎาคม ๒๕๖๐ ณ ห้องประชุมอำเภอบางกล่ำ ระหว่างเวลา ๑๓.๐๐ - ๑๕.๐๐ น.
![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/S__3563599(2).jpg) ![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/S__3563600(1).jpg)
เข้าชม : 601
|