นางสาวอังสิยาภรณ์ อุ่นจิตต์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบางกล่ำ มอบหมายให้ นางลำพึง สุวรรณชาตรี ครูกศน.ตำบลบางกล่ำ นำนักศึกษาเข้าร่วมกิจกรรมพิธิปิดการแข่งขันกีฬา สงขลาเกมส์ ณ สนามกีฬาติณสูนานนท์ อำเภอเมือง จังหวัดสงขลา ในวันที่ ๓๐ มิถุนายน ๒๕๖๐
![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/S__3375174(2).jpg) ![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/11897.jpg) ![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/134279(2).jpg) ![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/134276.jpg)
![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/S__3375174(1).jpg)
เข้าชม : 586
|