นางสาวอังสิยาภรณ์ อุ่นจิตต์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบางกล่ำ มอบหมายให้นางลำพึง สุวรรณชาตรี ครูกศน.ตำบลบางกล่ำ ทดสอบสมรรถนะด้านการอ่านและการเขียนให้กับนักศึกษา ณ กศน.ตำบลบางกล่ำ หมุ่ ๑ ตำบลบางกล่ำ อำเภอบางกล่ำ จังหวัดสงขลา ในวันพฤหัสบดีที่ ๒๙ มิถุนายน ๒๕๖๐
![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/S__3375119(2).jpg) ![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/S__3375120(1).jpg) ![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/S__3375121(1).jpg) ![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/S__3375122(1).jpg)
![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/S__3375119(1).jpg)
เข้าชม : 469
|