วันที่ 12 มีนาคม 2567 นางสาวพัชรี ไชยโรจน์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเทพา ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอเทพา พร้อมด้วยบุคลากรเข้าร่วมประชุมการพัฒนาห้องเรียนคุณภาพประจำตำบลตามหลักเกณฑ์/ตัวชี้วัด ศกร.ตำบลต้นแบบ 5 ดี พรีเมี่ยม พ.ศ.2567 มีวัตถุประสงค์เพื่อวางแผนเตรียมการประเมินห้องเรียนคุณภาพประจำตำบลตามหลักเกณฑ์/ตัวชี้วัด ศกร.ตำบลต้นแบบ 5 ดี พรีเมี่ยม พ.ศ.2567 ในระดับกลุ่มโซนชายแดน ซึ่งประกอบด้วยอำเภอเทพา นาทวี สะบ้าย้อยและจะนะ โดยมีนายวิเชียร โชติช่วง ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอจะนะ ประธานกลุ่มโซนชายแดน เป็นประธานในการประชุม ณ ห้องประชุม สกร.อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา
![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/x2.jpg)
เข้าชม : 74
|