นางสุพัตรา บุญสนิท ผู้อำนวยการศูนย์การเรียนรู้อำเภอสิงหนคร พร้อมด้วยบุคลากรศูนย์การเรียนรู้อำเภอสิงหนคร
เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่มและพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล
วันเฉลิมพระเกียรติวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถพระบรมราชชนนีพันปีหลวง
ณ ศาลาประชาคมอำเภอสิงหนคร จังหวัดสงขลา
![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/189566_0.jpg)
![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/189583_0.jpg)
เข้าชม : 141
|