นางสุพัตรา บุญสนิท ผู้อำนวยการศูนญส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสิงหนคร มอบหมายให้ นายณัฐวุฒิ จันทจิต นายพิเชฎ แสงงาม นางสาวสุภาวดี เยี่ยมยิ่ง ร่วมเป็นวิทยากร
อบรมลูกเสือขั้นความรู้เบื้องต้น B.T.C ให้กับนักศึกษาชั้นปีที่ 3 มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งประเทศไทย วิทยาเขตยะลา
. รุ่นที่ 2 วันที่ 24-27กรกฎาคม 2566ณ สวนประวัติศาสตร์ พลเอกเปรม ติณสูลานนท์ สงขลา
![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/363791434_811985303954428_449676284062922503_n(2).jpg)