|
ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอสะเดา รับการตรวจเยี่ยมและติดตามการดำเนินงานห้องเรียนคุณภาพประจำตำบล ประจำปีงบประมาณ 2567
|
วันที่ 23 กรกฎาคม 2567 นางเกษร ธานีรัตน์ ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้ประจำจังหวัดสงขลา และคณะ ในการลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและติดตามการดำเนินงานในพื้นที่ สกร.ระดับอำเภอสะเดา เพื่อตรวจสภาพห้องเรียน ศกร.ระดับตำบล รวม 3 แห่ง โดยมี นางโสเพ็ญ ย้อยอัด ผู้ เข้าชม : [9]
|
|
|
[เรื่องเด่นที่ผ่านมา 5 อันดับ]
|
โครงการพัฒนาศักยภาพบรรณารักษ์เพื่อพัฒนานวัตกรรมการเรียนรู้ ตาม พ.ร.บ.ส่งเสริมการเรียนรู้ พ.ศ. 2566 ระยะที่ 2 19 / ก.ค. / 2567 เข้าชม : [11]
|
กิจกรรมส่งเสริมการการเรียนรู้ตลอดชีวิต \"เรียนนอกรั้ว กับ สกร.ระดับอำเภอสะเดา\"14 / ก.ค. / 2567 เข้าชม : [18]
|
|
พิธีปิดและมอบวุฒิบัตรแก่ผู้ผ่านการอบรม โครงการอบรมหลักสูตร \"การดูแลผู้สูงอายุ (หลักสูตร 70 ชั่วโมง)\" กระทรวงศึกษาธิการและกระทรวงสาธารณสุข ในระหว่างวันที่ 10 - 28 มิถุนายน 2567 11 / ก.ค. / 2567 เข้าชม : [21]
|
วันที่ 4 กรกฎาคม 2567 นางโสเพ็ญ ย้อยอัด ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอสะเดา มอบหมายให้นางเสาวรส หนูหยำ ครูชำนาญการ พร้อมนาวสาวสมพร ชุ่มชื่น ครู กศน.ตำบล นายไพฑูรย์ บุญราศรี ครู กศน.ตำบลนำนักศึกษา สกร.ระดับอำเภอสะเดา เข้าร่วมประกวดโครงงา5 / ก.ค. / 2567 เข้าชม : [23]
|
|
ห้องสมุดประชาชนอำเภอสะเดาได้รับการสนับสนุนจากภาคีเครือข่ายในการดูแลกำจัดปลวกภายในอาคาร2 / ก.ค. / 2567 เข้าชม : [23]
|
![](images/icon/all_en.jpg) |