วันที่ 23 มีนาคม 2566 นายวิเชียร โชติช่วง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอจะนะ มอบหมายให้ครู กศน. ตำบลบ้านนา พร้อมด้วยนักศึกษา กศน.ตำบลบ้านนา เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสา เราทำความดีด้วยหัวใจ ประจำเดือนมีนาคม 2566 โดยมีหัวหน้าส่วนราชการ ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้นำท้องถิ่น ผู้นำท้องที่ ประชาชนจิตอาสา ณ มัสยิดมฺูฮายีรีน (บ้านใต้) หมู่ที่ 3 ตำบลบ้านนา อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา
![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/N15.jpg)
![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/N16.jpg)
![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/N17.jpg)
เข้าชม : 156
|