นางสาวอังสิยาภรณ์ อุ่นจิตต์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบางกล่ำ มอบหมายให้ นางลำพึง สุวรรณชาตรี ครูกศน.ตำบลบางกล่ำ เข้าร่วมอบรมเรียนรู้ประวัติศาสตร์ชาติไทยและบุญคุณพระมหากษัตริย์ไทย
ณ โรงแรมหรรษา เจ บี อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา ในวันพุธที่ ๑๙ กรกฎาคม ๒๕๖๐
![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/S__3842073(1).jpg) ![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/S__3842075(2).jpg)
![](/koratsite2.05/UserFiles/Image/S__3842075(1).jpg)
เข้าชม : 583
|