9 กรกฎาคม 2567 นางสาวเยาวลักษณ์ วีระชาติ บรรณารักษ์ปฏิบัติการ รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอกระแสสินธุ์
มอบหมายให้บุคลากรเข้าร่วมจัดทำและบรรณาธิการแบบทดสอบวัดผลสัมฤทธิ์กลางภาควิชาบังคับ เลือกบังคับ และวิชาเลือกเสรี หลักสูตรการศึกษานอกระบบระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน พุทธศักราช 2551 ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ณ ห้องประชุมทิพย์ดนตรี สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้ประจำจังหวัดสงขลา
![](/sknfe/UserFiles/Image/3(305).jpg)
![](/sknfe/UserFiles/Image/2(349).jpg)
เข้าชม : 3684
|