วันที่ 2 กรกฎาคม 2567
นางชุติมา พูลเกิด ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอบางกล่ำ มอบหมายให้ นางสาวสุวัลลีย์ นิ่มวันสิน ครูกศน.ตำบล
เข้าประชุมชี้แจงการสำรวจข้อมูลประชาชน อายุ 15-60 ปี ที่ยังไม่จบการศึกษาภาคบังคับ ผ่านโปรแกรม Microsoft Teams
ณ ห้องประชุม สกร.ระดับอำเภอบางกล่ำ จังหวัดสงขลา
![](/sknfe/UserFiles/Image/1765.jpg)
เข้าชม : 484
|