ระหว่างวันที่ 27-28 มิ.ย.67
นางชุติมา พูลเกิด ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอบางกล่ำ มอบหมายให้นางสาวสิริพร ทวะกาญจน์ ครูชำนาญการ เข้าร่วมโครงการอบรมพัฒนาบุคลากรในสังกัดกรมส่งเสริมการเรียนรู้ประจำภาคใต้ ภายใต้โครงการศูนย์ดิจิทัลชุมชน ณ โรงแรมแก้วสมุย รีสอร์ท จังหวัดสุราษฎร์ธานี
![](/sknfe/UserFiles/Image/1735.jpg)
เข้าชม : 321
|