วันที่ 11 กรกฎาคม 2567 กลุ่มจัดการเรียนรู้ งานเทียบระดับการศึกษา นัดหมายครูตำบลที่มีนักศึกษาเข้ารับการประเมินเทียบระดับการศึกษา ได้แก่ ตำบลบ้านนา ตลิ่งชัน สะกอม จะโหนง นาทับ นาทับ แค นาหว้า สะพานไม้แก่น ท่าหมอไทร น้ำขาวและขุนตัดหวาย ประชุมเพื่อติดตามการทำแฟ้มเทียบระดับการศึกษามิติประสบการณ์ของนักศึกษาในตำบล ชี้แจงรายละเอียดเกี่ยวกับการประเมินแฟ้มมิติประสบการณ์และชี้แจงรายละเอียดเพิ่มเติมในการตรวจทานแฟ้มมิติประสบการณ์ให้มีความสมบูรณ์ ก่อนนำส่งมายังหัวหน้างาน
![](/sknfe/UserFiles/Image/77(6).jpg)
![](/sknfe/UserFiles/Image/999(1).jpg)
![](/sknfe/UserFiles/Image/88(7).jpg)
เข้าชม : 454
|