วันที่ 11 กรกฎาคม 2567 นายวิเชียร โชติช่วง ผู้อำนวยการ สกร.ระดับอำเภอจะนะ มอบหมายให้กลุ่มงานจัดการศึกษาตลอดชีวิต จัดกิจกรรมส่งเสริมการอ่าน ห้องสมุดชาวตลาด " กิจกรรมหมุนเวียน หนังสือใหม่ สู่ชาวตลาด" เช่นหนังสือพิมพ์ หนังสือนิยาย วารสารชาวบ้าน เพื่อส่งเสริมการอ่าน ให้บริการกับพ่อค้า แม่ค้า และประชาชนทั่วไป ในตลาดพลาซ่าจะนะ อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา ซึ่งได้รับความสนใจจากชาวตลาดเป็นอย่างดี
![](/sknfe/UserFiles/Image/44(11).jpg)
![](/sknfe/UserFiles/Image/55(7).jpg)
![](/sknfe/UserFiles/Image/6986.jpg)
![](/sknfe/UserFiles/Image/66(13).jpg)
เข้าชม : 478
|