วันที่ 11 กรกฎาคม 2567 นายวิเชียร โชติช่วง ผู้อำนวยการ สกร.ระดับอำเภอจะนะ มอบหมายให้นางลัดดารัตน์ พรุเพชรแก้ว ครู หัวหน้ากลุ่มอำนวยการที่ปรึกษาโซน นปค. และนางสาวสุพรรณี ขวัญอ่อน หัวหน้า ศกร.ระดับตำบล เข้าร่วมกิจกรรมการคัดเลือกคนกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีดีเด่น ระดับเขตตรวจราชการ ประเภทกลุ่มอาชีพสมาชิก กลุ่มต่อยอดกิจการผ้าคลุมผมนาหว้า หมู่ที่ 4 บ้านคลองบอน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาหว้า อ.จะนะ จ.สงขลา
![](/sknfe/UserFiles/Image/888(4).jpg)
![](/sknfe/UserFiles/Image/88888.jpg)
![](/sknfe/UserFiles/Image/8888(5).jpg)
เข้าชม : 678
|