วันที่ 28 มิถุนายน 2567
นางชุติมา พูลเกิด ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอบางกล่ำ มอบหมายให้ น.ส.สุธาทิพย์ นวลนิ่ม ครู กศน.ตำบลท่าช้าง และ น.ส ลลิตา สุวรรณรัตน์ ครูศรช. จัดการเรียนการสอน โดยมีนายวิโรจน์ แก้วชูเชิด ครูอาสาสมัครเข้ามานิเทศการสอน และได้มอบป้ายสัญลักษณ์สุขาดี มีความสุข ให้ ศกร.ตำบลท่าช้าง
![](/sknfe/UserFiles/Image/1738.jpg)
![](/sknfe/UserFiles/Image/1739.jpg)
เข้าชม : 373
|