วันที่ 9 กรกฎาคม 2567 นายวิเชียร โชติช่วง ผู้อำนวยการ สกร.ระดับอำเภอจะนะ มอบหมายให้ ครู ศกร.ระดับตำบลนาทับ เข้าร่วมกิจกรรมโครงการกินน้ำชายามเช้า - ข้าวยำ สัญจร ประจำเดือนกรกฎาคม 2567 ณ หาดวังหนาวบีช หมู่ที่ 7 ตำบลนาทับ อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา โดยเทศบาลตำบลนาทับเป็นเจ้าภาพมีนายกเทศมนตรีตำบลนาทับเป็นประธานพิธีเปิด และนายอำเภอจะนะ เป็นผู้ปิดกิจกรรม ซึ่งกิจกรรมมีการแนะแนวกิจกรรมของหน่วยงานภาครัฐ ภาคเอกชนที่มาร่วมกิจกรรม บรรยากาศเป็นไปด้วยความครื้นเครงสนุกสนาน
![](/sknfe/UserFiles/Image/1(383).jpg)
![](/sknfe/UserFiles/Image/450482825_878684494306091_3445331748427103620_n.jpg)
![](/sknfe/UserFiles/Image/450797663_878684650972742_6423710179119269372_n.jpg)
เข้าชม : 2263
|