วันที่ 8 ก.ค67 ตามที่ได้รับมอบหมายจาก นายวิเชียร โชติช่วง ผู้อำนวยการ สกร.ระดับอำเภอจะนะ มอบหมายให้นางสาวจารุวรรณ พาหุรัตน์ หัวหน้า ศกร.ระดับตำบลคู ร่วมต้อนรับแทนและตามที่ ได้ขออนุญาตเข้าร่วมต้อนรับคณะกรรมการและตอบข้อซักถาม ประเด็นการศึกษากลุ่มเปราะบางทางสังคม ผลิตภัณฑ์ของ กลุ่มอาชีพข้าวซ้อมมือ กลุ่มไข่เค็ม และเยาวชนนอกระบบโรงเรียน ตามเรื่องหนังสือแนบการประเมินคัดเลือก รพ.สต.ดีเด่น ระดับภาคใต้ ในวันจันทร์ ที่ 8 กรกฎาคม 2567เวลา 08.00 น. -14.00น. ณ ห้องประชุมรพ.สต.คู โดยการเข้าร่วมครั้งนี้ได้มีส่วนร่วมในการขยายผล ตลาดนัดสุขภาพ กลุ่มอาชีพ ของศกร.ระดับตำบลคู และการทำงานภาคีเครือข่าย ภายใต้ทีมสภาสันติสุขตำบลคู
![](/sknfe/UserFiles/Image/51(14).jpg)
![](/sknfe/UserFiles/Image/53(10).jpg)
![](/sknfe/UserFiles/Image/52(11).jpg)
เข้าชม : 3180
|