วันที่ 26 มิถุนายน 2567
นางชุติมา พูลเกิด ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอบางกล่ำ มอบหมายให้ นางสาวณิชากร ซุ้นสุวรรณ และ นางสาวสุวัลลีย์ นิ่มวันสิน ครูกศน.ตำบล จัดกิจกรรมการเรียนการสอน ในรายวิชาภาษาไทย บูรณาการให้เข้ากับวันสำคัญ โดยให้นักศึกษาได้ทำกิจกรรมคัดลายมือเนื่องใน"วันสุนทรภู่ วันภาษาไทยแห่งชาติ" ประจำปี 2567 ณ ศรช.เฉลิมพระเกียรติ บ้านบ่อแพ หมู่ 12 ตำบลท่าช้าง อำเภอบางกล่ำ จังหวัดสงขลา
![](/sknfe/UserFiles/Image/1700.jpg)
เข้าชม : 226
|